Toàn quốc Modem quang E1 HM-C112A

havanhoa

New Member
Modem quang E1 HM-C112A
HM-C112A là loại modem chuyển đổi tín hiệu E1 sang tín hiệu quang để truyền đi xa. Thường được sử dụng cho các ứng dụng mở rộng khoảng cách tổng đài PBX hoặc TDM(E1), các trạm phát sóng và FTTH. Đây là model quang Frame E1 có thể cài đặt, điều chỉnh tốc độ luồng E1 (64kbps to 2048kbps).
Modem quang được sản xuất bởi công ty Humanity China có thiết kế cực kì đơn giản, cắm là chậy, khoảng cách truyền E1 qua quang tối đa có thể lên đến 120KM đối với cáp quang Singlemode. Tùy chọn nguồn AC hoặc DC, cài đặt để bàn.
Chức năng chính
Tuân theo chuẩn ITU-T G.703, G.704, G.706, G.732, G.823.
Truyền tín hiệu E1 qua sợi quang ở chế độ trong suốt
Có thể kết nối được với modem quang V.35, Modem quang Ethernet
Có chức năng cấu hình loop back, dễ dàng sử dụng, kiểm tra
Cho phép quản lý giám sát thiết bị
Giao diện E1 cung cấp đồng thời BNC và RJ45
Thiết kế mặc định cổng quang đôi (duplex) Singlemode 40Km
Tùy chọn giao diện kết nối quang SC/FC/ST

Chi tiết tham khảo tại: https://switchquang.com/products/modem-quang-e1-hm-c112a/
Hàng hóa được công ty chúng tôi nhập khẩu và phân phối trực tiếp tới khách hàng, bao gồm đầy đủ hóa đơn chứng từ, Co-Cq, Packing list. …
Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Công Nghệ Mạng Viễn Thông Thanh Bình
Địa chỉ: Số 37, ngõ 130, đường Nguyễn Khóai, P.Thanh Lương, Q.Hai Bà Trưng, TP.Hà Nội
Hotline: 0856.888.666 – 0911.910.910
 

havanhoa

New Member
Modem quang E1
MODEL7301 là modem quang E1 có chức năng chuyển đổi tín hiệu E1 sang tín hiệu quang khoảng cách truyền tối đa lên đến 120km đối với cáp quang singlemode, có thể truyền trên cáp quang single mode hoặc multimode. Modem quang thường sử dụng theo cặp ở hai đầu, tín hiệu quang được chuyển đổi ngược lại thành tín hiệu E1 thông qua thiết bị chuyển đổi thích hợp như G.703 & V.35. Tốc độ của luồng E1 là unframe full 2M, có thể được dùng để truyền tín hiệu video qua luồng E1 unframe.

Đặc điểm chính của modem quang E1
Chuyển đổi giao thức E1(G.703)

Hỗ trợ loop luồng quang và luồng E1

Lựa chọn kết đầu nối ST, FC, SC

Giao diện E1(G.703) hỗ trợ 120 Ohm(RJ-45) và 75 Ohm(BNC)

Cáp quang Multi-mode 2KM, single-mode 20-100KM


Chi tiết tham khảo tại: https://switchquang.com/products/modem-quang-e1-model7301/
 
Top